PIN (BATTERY MODULE) QUINT-HP-BAT/PB/48DC/7.0AH/PT – 1133819 – PHOENIX CONTACT
Mã sản phẩm:
1133819 - QUINT-HP-BAT/PB/48DC/7.0AH/PT
Tình trạng hàng:
Còn hàng
Xuất xứ:
Trung Quốc
Mô tả sản phẩm
Nhà nhập khẩu thương mại các sản phẩm Phoenix Contact tại Việt Nam
Tham khảo catalog chi tiết theo đường link sau (trích nguồn www.phoenixcontact.com/)
Xem thêm các sản phẩm Phoenix Contact tại đây.
Chia sẻ sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Tải catalog
Thông số kỹ thuật
Chiều cao: 354 mm
Điện áp đầu vào, danh nghĩa: 48 VDC
Công suất: 7 Ah
Xếp hạng IP: IP20
Chiều dài: 156,5 mm
Nhiệt độ hoạt động tối đa: + 50 C
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: – 20 C
Phạm vi nhiệt độ hoạt động: – 20 C đến + 50 C
Dòng điện đầu ra-Kênh 1: 40 A
Loại sản phẩm: UPS – Bộ nguồn không bị gián đoạn
Phân loại phụ: Bộ nguồn
Chiều rộng: 143 mm