CẦU ĐẤU DÂY DLI 2.5/LD-GN/PNP +- DB – 1783970000
Mã sản phẩm:
1783970000 - DLI 2.5/LD-GN/PNP +- DB
Tình trạng hàng:
Còn hàng
Mô tả sản phẩm
Đại lý ủy quyền Weidmuller Việt Nam.
https://eshop.weidmueller.com/en/dli-2-5ld-gnpnp–db/p/1783970000
Xem thêm các sản phẩm của Weidmuller tại đây.
Chia sẻ sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Tải catalog
Đầu nối bộ khởi động/bộ kích hoạt, kết nối vít, màu be đậm, 2,5 mm², 24 A, 30 V, Số lượng kết nối: 4, Số cấp: 3, TS 35