BỘ NGUỒN ĐIỆN LIÊN TỤC QUINT-HP-UPS/230AC/2.5KVA/PT – 1136815 – PHOENIX CONTACT
Mã sản phẩm:
1136815 - QUINT-HP-UPS/230AC/2.5KVA/PT
Tình trạng hàng:
Còn hàng
Xuất xứ:
Đức
Mô tả sản phẩm
Nhà phân phối Phoenix Contact tại Việt Nam
QUINT AC UPS, Công nghệ IQ, Gắn bảng điều khiển, đầu vào: 230 V AC, đầu ra: 230 V AC / 2500 VA.
Cần ít nhất 2×1133819 để hoạt động.
Tham khảo catalog chi tiết theo đường link sau (trích nguồn www.phoenixcontact.com/)
Xem thêm các sản phẩm Phoenix Contact tại đây.
Chia sẻ sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Tải catalog
Thông số kỹ thuật
Kết nối: Push-In
Hiệu suất: 95 %
Điện áp đầu vào: 48 VDC
Điện áp đầu vào – Tối đa: 60 VDC
Chỉ số IP: IP20
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 60 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: – 25 C
Kiểu gắn: Wall Mount
Phạm vi nhiệt độ vận hành: – 25 C to + 60 C
Dòng đầu ra-Kênh 1: 12.5 A
Dòng đầu ra-Kênh 2: 11.9 A
Dòng đầu ra-Kênh 3: 10.9 A
Dòng đầu ra-Kênh 4: 10.4 A