BỘ NGUỒN CHUYỂN MẠCH PS-EE-2G/1AC/24DC/240W/SC – 1234304 PHOENIX CONTACT
Mã sản phẩm:
1234304-PS-EE-2G/1AC/24DC/240W/SC
Tình trạng hàng:
Còn hàng
Xuất xứ:
Trung Quốc
Mô tả sản phẩm
Nhà phân phối sản phẩm Phoenix Contact tại Việt Nam.
Bộ cấp nguồn chuyển mạch chính, NGUỒN ĐIỆN THIẾT YẾU, Kết nối vít, Lắp thanh ray DIN, đầu vào: 1 pha, đầu ra: 24 V DC / 10 A, có thể điều chỉnh từ 24 V DC … 28 V DC
Quí khách vui lòng tham khảo chi tiết thông tin sản phẩm theo đường link dưới đây:
Chia sẻ sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Tải catalog
Đầu vào:
– Dải điện áp đầu vào 100 V AC … 240 V AC
– Loại điện áp của điện áp cung cấp AC
Đầu ra:
– Điện áp đầu ra danh nghĩa 24 V DC
– Công suất đầu ra (PN) 240 W (240 V AC)
– Dòng điện đầu ra 10 A