1075240 – TRIO-PS-2G/1500DC/24DC/8 – BỘ NGUỒN TRIO 8A – PHOENIX CONTACT
Mã sản phẩm:
1075240 - TRIO-PS-2G/1500DC/24DC/8 - BỘ NGUỒN TRIO 8A
Tình trạng hàng:
Còn hàng
Xuất xứ:
Đức
Liên hệ để có giá tốt nhất:
Mr Vũ: 0908 878 633
Mr Hoàng: 0933 441 466
Mr Di: 0933 744 776
Email: info@tienhungtech.com
sales@tienhungtech.com
Mô tả sản phẩm
BỘ NGUỒN TRIO PHOENIX CONTACT 8A – 1075240 – TRIO-PS-2G/1500DC/24DC/8 – POWER SUPPLY – PHOENIX CONTACT. NHÀ PHÂN PHỐI PHOENIX CONTACT VIỆT NAM.
Bộ chuyển đổi TRIO POWER DC/DC chuyển mạch chính với kết nối đẩy để lắp trên thanh ray DIN, đầu vào: 1.500 V DC, đầu ra: 24 V DC / 8 A
Tham khảo catalog chi tiết theo đường link sau (trích nguồn https://www.phoenixcontact.com)
Chia sẻ sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Tải catalog
Dải điện áp vào danh định: 600 V DC … 1500 V DC
Dải điện áp vào: 600 V DC … 1500 V DC (-15% … +10%)
Nguồn vào dải rộng: Không
Dải điện áp vào DC: 600 V DC … 1500 V DC (-15% … +10%)
Độ bền điện tối đa: ≤ 1800 V DC trong 1 giây
Điện áp lưới quốc gia điển hình: 1500 V DC, 600 V DC
Loại điện áp nguồn cấp: DC
Dòng xung dòng vào (Inrush current I²t) điển hình: 0.15 A²s
Dòng tiêu thụ điển hình:
  • 0.35 A (tại 600 V DC)
  • 0.145 A (tại 1500 V DC)
CB khuyến nghị để bảo vệ đầu vào: 2 A (gPV)
Cầu chì khuyến nghị cho bảo vệ đầu vào: 1500 V DC
Hiệu suất điển hình:
  • 91.5% (tại 600 V DC)
  • 90.9% (tại 900 V DC)
  • 89% (tại 1500 V DC)
Điện áp ra danh định: 24 V DC ±1%
Phạm vi điều chỉnh điện áp ra (USet): 24 V DC … 28 V DC (trên 24 V DC thì công suất ổn định bị giới hạn)
Dòng ra danh định (IN): 8 A
Giảm dòng (Derating): > 60 °C … 70 °C (2.5% mỗi °K)
Khả năng chịu điện áp phản hồi: ≤ 35 V DC
Bảo vệ quá áp đầu ra (OVP): ≤ 30 V DC
Độ sai lệch điều khiển:
  • < 1% (thay đổi tải tĩnh 10% … 90%)
  • < 3% (thay đổi tải động 10% … 90%, 10 Hz)
  • < 0.1% (thay đổi điện áp vào ±10%)
Gợn sóng còn lại (Ripple): < 40 mVpp
Nhiễu (Noise): < 50 mVpp
Chống ngắn mạch:
Chống không tải:
Công suất đầu ra: 192 W
Tổn hao khi không tải: < 9 W
Tổn hao tại tải danh định (tối đa): < 24 W
Thời gian tăng áp (rise time): ≤ 30 ms (UOUT từ 10% → 90%)
Kết nối song song: Có (dùng cho dự phòng hoặc tăng dòng)
Kết nối nối tiếp: Không
Tín hiệu: DC OK
Dòng tải liên tục: 100 mA
Rơ-le tín hiệu 13/14: Mặc định đóng
Tín hiệu số: 30 V AC / 30 V DC, 100 mA